kuwatakasa wewe watoto wanaokujua wewe, Baba, na kukuhofu wewe Lakini pia Baba, uponye na ndoa yangu na iweka mikononi mwako Yesu, tulindwe na wewe, tukakae salama katika jina la Yesu. Haleluya.