chi moja nchi ya Babeli na kutana na Danieli akiwa na majukumu makubwa katika serikali ya Babeli. Mungu wake kajulikana katika Babeli, Mungu wake kajulikana katika Babeli. Fano, ni mfano wa kuigwa ali mwinu wa Mungu wake serikalini. Hiyo ni mifano michache yakuigwa. mongo anapoinuliwa na watoto wake, mongo anapoinuliwa na watoto wake Timonga, atajivunia usomi wako, Mwenyezi Mungu atajivunia udaktari wako, asemeni nina mwanisi pale, asemeni nina mwanasheria hapa pale, ananitukuza anafanya jina langu lisifiwe, nina mwalimu shule ile, asemeni nina... Mju wa Mungu wamwone Yesu kupitia wewe. Jina lake lijulikane hapo ofisini, jina lake lijulikane hapo ofisini. Iko mifano mibaya, tunapopata nafasi twaizi manuru ya Bwana. Bendera ya Bwana tunaishusha chini, tutadaiwa siku ile ajapo Mwokozi, tutadaiwa siku ile ajapo Mwokozi. jemongo ajevunia mosomi wako Jamongo, nina mwanisi pale, mwana mwanasheria pale, ananitukuza anafanya jina langu lisifiwe. Nina mwalimu shule ile, nina mtangazaji, nina waziri aniwakilisha evyema wangu anayesimamia vyema ni naye. Daktari wangu anayetibu kwa hekima ni naye. Mwenye sheria wangu anayesimamia haki ni naye. Mwaminifu wangu asiyeweza kula rushwa muhasibu wangu anayesimamia vyema, ninaye. Daktari wangu anayetibu kwa hekima, nina mwanasheria wangu anayesimamia haki, ninaye. Mwaminifu wangu asiyeweza kularushwa.