Kuna wakati una ona Mungu anatenda jaa lolote, mushuhuda tuli onao wakweli, imetokea kwetu, tumemuona mipango yetu haiendi, alichotenda Mungu macho yetu hayakwamini. Sasa tuna Alipangwa gema lakini ameshindikana. Tuna maneno kwako, vita hii ni ya Bwana. Piga magoti, umwambie tulipanga kwa ajili yako. Hebu wewe ufanye kama vile upendavyo. Hata wewe rafiki, usipofu, Mungu ajua